quang cao

Xin mẫu báo cáo thực tập tốt nghiệp chuyên ngành kế toán TCDN

Thảo luận trong 'KẾ TOÁN - KIỂM TOÁN' bắt đầu bởi blue_sky_pzo, 18/2/09.

Lượt xem: 56033

1. blue_sky_pzo

blue_sky_pzo New Member

Bác nào có cái mẫu báo cáo thực tập kế toán tài chính doanh nghiệp thương mại share cho em với nha, em đang cần.Thank n`:-c

2. acaaca2801

acaaca2801 New Member

Tớ cũng cần!

3. blue_sky_pzo

blue_sky_pzo New Member

Ai có share jùm em với

4. blue_sky_pzo

blue_sky_pzo New Member

Các bác, ai đã làm rồi thì giúp em đi

5. Moonlight Sonata

Moonlight Sonata Mong Ước Kỷ Niệm Xưa

mẫu báo cáo nè

( sự cố phần mềm quản lý tài liệu- mong các bạn thông cảm)

Chỉnh sửa cuối: 1/5/09
  6. blue_sky_pzo

blue_sky_pzo New Member

Mình cần cái mẫu báo cáo chuyền đề tốt nghiệp tính chi phí - giá thành xây dựng công trình

7. chiyeumotnguoi

chiyeumotnguoi New Member

minh muon xin mau bao cao tot nghiep nganh QTKD" mot so bien phap thuc day tieu thu san pham cua cong ty duoc pham"

8. anhden

anhden New Member

Mình cần mẫu báo cáo thực tập tốt nghiệp chuyên nghành kế toán !Ai có không?Giúp mình với

9. Moonlight Sonata

<<<<< ( Bài viết đã thay đổi do hệ thống quản lý tài liệu gặp sự cố ) Sr

Chỉnh sửa cuối: 13/5/09
  10. meocon276

meocon276 New Member

Meo hoang oi! Minh cung can mau de tai bao cao thuc tap nghanh ke toan nua,cong ty ma minh thuc tap la cong ty kinh doanh san xuat hang may mac. Minh da goi mail cho ban roi,ban giup minh voi nha.Thankss..!

11. n161197

n161197 New Member

chào các bạn mình đang viết chuyên đề tốt nghiệp kế toán chi phí và tính giá thành sản phẩm bạn nào có chuyên đề mẫu cho mình mượn tham khảo với. hãy gửi cho mình theo địa chỉ mail là : hongnhung.nguyenthihong@gmail.com

12. Moonlight Sonata

<<< bạn viết mail chính xác xem sao ??? Gửi bạn 4 bài nhưng mà mail hình như sai :( ! hongnhung.nguyenthihong@gmail.com hay nguyenthihong@gmail.com ) ???

13. hoangcai

hoangcai Nhân Viên

bạn nào có bài viết về chuyên đề " Kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh" của DN thương mại cho m với

14. Pham Thi Hoang Van

Pham Thi Hoang Van New Member

chào các bạn! mình đang làm báo cáo tốt nghiệp thuộc trường trung cấp, đề tài là kế toán vốn bằng tiền, bạn nào có bài viết về đề tài đó xin gửi qua mail của mình: hoangvan.1987@yahoo.com ,cảm ơn các bạn nhiều nhé

15. meoluoi_88

meoluoi_88 New Member

cả nhà giúp em với,em cần một số mẫu về báo cáo thự tập tốt nghiệp chuyên ngành kế toán. cảm ơn mọi người đã giúp em.

16. Hoàng yến

Hoàng yến New Member

Hi cả nhà.Mình đang làm báo cáo thực tập,đề tài vốn bằng tiền,ai có bài mẫu về đề tài đó thì cho mình mượn tham khảo với,ah gửi wa mail cho minh: NAM_1218@yahoo.com.,thanks cả nhà nhìu

17. begau2630

begau2630 New Member

a chi gjup e voi

Anh chị nào có báo cáo thực tập về kế toán chi phí và tính giá thành của công ty xây dựng thi công công trình thì giúp em với nha.huhu.e hok có cái nào hết.địa chỉ mail của em đây lazy_cat892003@yahoo.com E cảm ơn rất nhìu.

18. pplinh

pplinh New Member

tìm chuyên đề thực tập tốt

Anh chị nào có báo cáo thực tập về kế toán chi phí và tính giá thành của công ty xây dựng thi công công trình thì giúp em với nha.huhu.e hok có cái nào hết.địa chỉ mail của em đây tocmaythienthu_vp@yahoo.com.vn E cảm ơn rất nhìu.:pu252533:

19. nakeng

nakeng New Member

tớ có tất cả các đề tài các ấy cần có gì pm tớ nha: yeu_minh_anh_66

pm mình ngay nhé mình gửi qua file luôn cho :D